BRIDE::JOCELYN MAFURU
EVENT:: KITCHEN PARTY
VENUE::HELLENIC CLUB
COLOR::YELLOW & BLACK
MC::MISH B

lol! Sister…sister…utasema wachinaa

                                                                  Mzee Chema

MC kama kawa alikuwa Mish B…Mish ni Bomba …ukipenda Mrs Mwakalinga!!!mie namuita mama wa MaDish Dash!!….:)

                                                   Ulikuwa ukiingia ndio wapewa sareee

                                                                           mapambo

KULIKUWA NA SEHEM MAALUM YA RED CARPET shurt ina roses za kukanyagia…chezeee

                                                                      RED CARPET

                      Mama SAMATHA (kulia)…ana head Band na Clutch tuka 8020 FASHIONS

                         NILIKOGUSWAAA!!!

 HII STYLE NI VAZI MAALUM HUKO UGANDA …. maza kaiwekea mabega juu WANAIITAJE TENA…. NAPENDA SAANA IKIVALIWA KAMA SARE NA INAPENDEZA….. WADAU KWENYE KIBAO KATA MWAONAJE TUKITINGA HII??!!

                                          ni hizi accesories…..uko juu na kigoda toka 8020 FASHIONS

                                                                        jiuaaaaaa

                                                            MADINI mama madiniiii!!!!

19 Responses to “ JOCELYN KITCHEN PARTY ”

  1. kasodo

    Hilo vazi la kiganda linaitwa GOMES. Hapo bado cha mtoto, ulikute lililoshughulikiwa na kutolewa gharama ya kutosha, utachoka mwenyewe!!

    nimependa rangi ya yellow!!

    Reply
  2. Anonymous

    Hi!
    So lovely k’party. bibie amependeza, i lyk that colour, ama kweli IMANI huja kwa kuona kumbe nimenote kuwa black yaweza fanya majamboz makubwa tu. HONGERA bibie mwenye k’party yake.

    Gg

    Reply
  3. shushu hot!

    aisee kichen party imenoga!!!! sipati picha sendoff na siku ya harusi, rangi zao zimetulia, na waalikwa naona hawajaharibu shughuli kwa kuleta’upinde wa mvua’(kuchanganya rangi!!!eeeheeeh!!!)wako juu na wote wamependeza!!!

    Reply
  4. Anonymous

    hilo linaitwa gomes ni vazi la taifa nchini Uganda,nyie mkalitinge kwenye kibao kata? think twice

    Reply
  5. Anonymous

    Khadija MWanamboka umependezaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mashalaaahhhhhhhhhh

    Reply
  6. Sab

    Shughuli ilikua nzuri watu walipendeza sana esp Bibi harusi.My Cutesmile asante mama kwa kuwakilisha ulipendeza sana,Kila la kheri Joceline

    Reply
  7. wahida shoo

    wamependeza sana ila kunangua imenigusa hapo basi tu na namkubali mish B hanajijulia kimavazi.

    Reply
  8. Anonymous

    Jamani mmependeza sana hongera Jocelyen umependeza sana na ndugu zako hapa nawaona jacky, jema kila la heri. Seko yuko wapi siku hizi?

    Reply
  9. Anonymous

    Jack Mafuru, Salome Mponda, Mwajuma Mfinanga washikaji mmetoka ile mbaya mmewakilisha hosteli pale mitaa ya kati safi sana, bila kumsahau wajina wangu Sarah love u so much dada. Bibi harusi nawe pia umependeza sana. Nice colour big up.

    Reply
  10. Anonymous

    jamani huyo dada wa bi harusi nadhani anaitwa Jackie…plz tuwekee indo za fundi aliyekushonea,
    pia Rakiiz wife tunaomba info za fundi

    IMO matron amechusha sana hata kama bi harusi alitaka mwenzake aonekane plain mmmh….jamani confidence ni kitu muhimu

    otherwise watu wamelipuka, kila la kheri bi harusi

    Reply
  11. Anonymous

    wadada walio wengi hapo wapo natural inapendeza sana. na mungu kawajalia wakina dada/mama wa kiTZ mahips lol? God bless us.

    Reply
  12. Anonymous

    jmn mdada mweye black shoes na black dreass nafikiri anaitwa doris kaiza jmn umependeza sana mpnz wangu mic. jullie.

    Reply
  13. Anonymous

    Pendeza wote Salma Msangi nipe siri ya mwili wako kukomaa hivyo ni mazoezi au i like it kama mama Obama vile

    Reply
  14. Anonymous

    Dah, aisee mi nilikoguswa ni kamera yako Shamim, zile picha za mwanzo ziko full 3D! duh, utazani mi nipo..

    Reply
Leave a Reply
Your email address will not be published.
  • ( will not be published )