NANCY ALINIAMBIA YE HII SYLE NDO IMEMBAMBA KWA SASA IZO NYENGINE ATAENDA KUBEEP TU LAKINI NATURAL HAIR NDO KAFIKA HAFIKIRII KUWEKA DAWA KWA SASA…… nilichogundua ukikata nywele watu wanakuwa hawakusomi ila baada ya muda wanakuzoea ni wewe tu kujikubali na kujiamini #LETGOOOO ;) Redribon 2013 (151) Redribon 2013 (155)SWAHILI FASHION (78 of 561) SWAHILI FASHION (81 of 561)

3 Responses to “ NATURALISTA ::NANCY SUMARI ”

  1. Mikidadi

    Nancy It doenst matter at all what u choose
    ur and will remain ever natural-sweet pretty girl..
    by the way how is ur child..wants to join show-bizz as well?
    Mikidadi-Denmark

    Reply
Leave a Reply
Your email address will not be published.
  • ( will not be published )