DESIGNERS

MJUE DESIGNER:JIMMY CHOO

By  | 

GFY6T7UJIMMY CHOO NI MZALIWA WA MALYSIA LAKIN KAZI ZAKE NA KAMPUNI YAKE MAKAO MAKUU YAKE NI LONDONI NA KAMPUNI ILIANZISHWA MWAKA 1996.

ANADESIGN VIATU,ACCESORIES,HANDBAGS NA FRAGRANCES/MANUKATO/PERFUME.Jimmy Choo holds his one-off set of shoes using materials from Japan's Fukushima area

GYULPRODUCTS

HANDBAGSYT87I BHJG,HII IMENIBAMBAYTYTUPERFUMES76788909HUYU BABA KWA VIATU SALUTE ZOTE NAMPA NI KWIKIWI

8767654TYGHM Y87Y8YUIWANAUME PIA ANAZO ZA KWENU
767689 768789

0
HeartHeart
0
HahaHaha
0
LoveLove
0
WowWow
Voted Thanks!

Leave a Reply

%d bloggers like this: