AFRICAN TOUCH:DESIGNER GIUSEPPE ZANOTTI ATUMIA SIMBI KWA SNEAKERS ZAKE

ENDIWOO NI DESIGNER KUTOKA MAJUU AMBAE KATIKA SNEAKER ZAKE TOLE JIPYA AMEWEKA AFRICAN TOUCH YA SIMBI KUONGEZA NAKSHI KWENYE SNEAKERS.

HATA MAJUU WANAKUBALI VYAKWETU NASI TUVIKUBALI NA KUJIVUNIA KIP SKROLLING UJIONEEghghguSIMBI NDO HIZO TATU HAPO KWA SNEAKERS ZATUMIKA SNANA KWENYE MAMBO YA UTAMADUNI HATA NGUO PIA WANAWEKAGA KAMA NAKSHI.

INAWEZEKANA HIZI SIMBI NDO ZIMEFANYA HIZI SNEAKERS ZIWE $450 MWEHYTUYIU hjguhCREDIT:DAILYMAIL,SAVANNAHS

USISAHAU KUNIFOLLOW INSTAGRAM @8020FASHIONS ILI UWEZE PATA UPDATE SAMBAMBA NA KUDISCUSS HAPO KWA PAPO  YANAYOJIRI DUNIANI NAPIA HAPO JUU KULIA WEKA EMAIL YAKO ILI UJISAJILI TUWE TUNAKUTUMIA YANAYOJIRI BLOGUN MARA TU TUKIPOST HATA KAMA HUJAFUNGUA BLOG, BILA KUSAHAU PERUZI BLOG KUPITIA SIMU YAKO

 

Related Posts

Leave a Reply