INGIZO JIPYA:KIATU CHA CL CHAZUA GUMZO CHAUZWA $1600

YULE MZEE WA SOLI NYEKUNDU AMEUNGANA NA ANGELINE JOLIE KUTENGENEZA KIATU AMBACHO ANGELINE AMEVAA KWA FILAM YAKE MPYA YAITWA  MALIFICENT NA ORIGINALLY HIVI VIATU ANGELINE NDO ALIDESIGN SO KAMA WAMECOLLABORATE SASA KIATU KIMEZUA GUMZO MAANA CHAUZWA $1600 ENDIWOO DOLA 1600 SASA MITANDAONI NI GUMZO HIYO BEI MAFASHIONISTA WAULIZANA KAMA NI HAKI KUNUNUA KIATU HICHO KWA BEI HIYO R ETEWRE3RKIATU NDO HIKI KIKO TOFAUTI NA CL NYINGINE DFEFED GTYG FTFT RE3RER DGDFHAPA NI ANGELINE AKIWA ANAPROMOTE HIYO MOVIE MPYA NA KAVAA HIVYO VIATU YGYGYHAPA NDO UHUSIKA WA ANGELINE JOLIE AKIIGIZA KAMA MCHAWI KWA MOVIE HIYO MPYA YA MALIFICENT

CREDIT:refinery29

Related Posts

Leave a Reply