THROWBACKTHURSDAY::KANGA ZA KALE 2012

 Maika 5 sasa tangu khanga za kale mwaka 2012
bonge ya TBT

MGENI RASMI ALIKUWA MHESHIMIWA SOPHIA SIMBA

KUANDAAJI WA ONESHO LA KANGA ZA KALE AUNT ASIA KHAMSIN MBUNIFU MKONGWE NCHINI
MC ALIKUWA NI MISH BOMBA
DECOR
MAPAMBO
KULIFANYIKA MNADA WAKUSAIDIA VIJANA WALIOATHIRIKA NA MADAWA YA KULEVYA
ISSA MICHUZI BLOG ILIKABIDHIWA CHETI CHA SHUKRAN NA MY WIFE WAKE NDO ALIENDA POKEA CHETI…WAKILISHAA
MISS POPULAR BLOG NAE ALIPEWA CHETI CHA SHUKRAN

SHUKRAN KWA KUTAMBUA UWEPO NA KAZI ZETU KAMA BLOGGERS

FASHIONA SHOW

EVE COLLECTIONS

KIKI’S DESIGN

ASIA KHAMSIN MAMA LAO

MY  FELLOW BLOGGERS WALIWAKILISHA KWA STAGE

MISSIE POPULAR

OTHMAN MICHUZI MZEE WA mzee mtaa kwa mtaa…ikahamia juu ya staje 😉

KUONA WENGINE  WALOPANDA KWA STAGE ,WABUNIFU NA KAZI ZAO,RED CARPET NA MIGUSO ZAMA HAPO CHINI

KAJUNASON BLOG KWA STAJE

 

 

 

 

 

 

 

 

D.I.D.A NA EDNA SILVER DESIGN

 

 

 

 

 

 

 

 

 

PAKA WEAR DESIGN

 

                                   MC ALIKUWA MISH B MISHI NI BOMBA

 

                                       RED CARPET

 

 
 

 

 

 

                                EDNA SILVER DESIGNS aka JIRANI

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 


NILIKOGUSWAA!!
 

 

Related Posts

Leave a Reply