KWA CHAKULA KITAMU JIPATIE AROMA SPICES KWA JUMLA NA REJAREJA.

Aroma spices ni viungo vya chakula, kuna Pilau Masala, Tea Masala, Mdalasini, Hiliki, Manjano, Uzile (cumin) na coriander. Tunauza jumla na rejareja, kwa Dar na Mikoani pia.

Nahitaji wasambazaji kutoka mikoa yote ya Tanzania, Kwa mtaji Wa kuanzia Tsh. 60,000 tu unaweza kuanza biashara yako nasi na kuwa msambazaji wetu.

Piga au whatsApp :: +255687786576.

 #aromaspicesfordeliciousfood
FACEBOOK PAGE :: Aroma spices
INSTAGRAM:: @annaclaireshija
CALL OR WHATSAPP :: +255687786576

IMG-20160217-WA0002

IMG-20160217-WA0003

IMG-20160217-WA0000

Related Posts

Leave a Reply