MY WEDDING//HARUSI YANGU:HEARTS WEDDING ACCESSORIES

Kila mwanamke huwa anaiwaza harusi yake na kufikiria nini  anataka kiweje na vipi anataka iwe,(hata akiwa  hana hata mchumba) nimeanzisha hii post ya MY WEDDING/HARUSI YANGU kwa yeyote awazaye harusi yake VP ANATAKA IWE NINI ANAWAZA KIWE  awe ananirushia picha  chochote kihusucho harusi  Anachopishana nacho iwe pichani hata mawazoni na vp angependa iwe, ukizingatia Kijiwe hiki maharusi wengi hupita kutapa idea ni katika wigo wa kupanuana mawazo tunilianza na PETE ,CAKE ZILIZOPITA CHUNGULIA TUANGALIE::HEARTS WEDDING ACCESSORIES

calla

calla
calla10 calla calla1 calla2 calla3 calla4 calla9

calla6 calla7

Related Posts

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.