These Natural Hair UpDo’s Will Give You Life!!!!

Where my natural hair girls at???but hii inawahusu wenye nywele ndefu sio rough dreads au low cut hair.Kama ushafuga nywele zako na zimekuwa ndefu here are some up do style you can tray to change ur hair game a bit.
12783390_956692504384187_1429115168_n

Okay am so jelous right now ,this hair is everthing hii sasa ndo natural hair ,nywele ina afya Mash Allah .

huyu kabana big bun na kibanio tu kwa kati .
12816900_586489788168456_1845128124_n

the same hair style the difference is huyu kwa juu amestyle flani nywele zake.12105016_1679765632304768_1392647721_n (1)

love this one ,kuzuia nywele zako zisikatike basi suka kama moja kichwa kwa mwanzo wa nyewele .

other styles to try

NATURAL HAIR

bantu knots

page

style zile za shaa nazo zimoo za kunyoa pembeni 

Related Posts

Leave a Reply