Super Casual Outfits for this Weekend from Nandy

Its Saturday ,ni weekend na am sure kila mtu leo ni mwendo wa casual,hata wale wanaovaa sare ofisini leo pia mnavaa casual hata kama ni jeans na t shirt za kazini.

Nandy yuko kwa Coke Studio kwanza Hongera Nandy ,keep up the good work

For this weekend we found inspiration from Nandy

That black dress paired with a bomber jacket and oxford shoes

its simple and yest comfy

Ripped jeans,t shirt ,a hoodie and loafers

Mionekano ambayo vitu vyote tayari unavyo you just pull together

Related Posts

Leave a Reply