Tips za Kurudisha Tumbo Baada ya Kujifungua toka kwa Zamaradi Mketema

Zamaradi hongera kwa kujifungua mtoto wako wa 3 wa kiume ,King Salah ,and asante kwa Tips hizi.

Zamaradi aliuliza watu watoe tips zao wanafanyaje kwenye kurudisha tumbo ndani,watu walitoa tips zao but yeye wengi nafikiri walimuuliza sababu Zamaradi akiwa tu na watoto wa 2 alikua hana tumbo maana utasema ni genetics,Maceleb wa nje huwa wana fanya operation fasta mnashangaa ndani ya mwezi tumbo flat,huku vipi???

Here are the tips

Haya its time ya mimi kutoa Experience yangu ya kurudisha tumbo baada ya uzazi maana ni swali ambalo nakutana nalo sana especially watu walivyoona tumbo langu lilivyokuwa baada ya watoto wawili

Zana zangu ndio hizo unazoziona hapo 😄

Kila mtu ana kitu kinachomsaidia kwa experience yake ila kwa upande wangu nimekuwa nikitumia KANGA LAINI ama MITANDIO YA MADIRA ambayo ni laini kama unavyoona hapo baadhi.

UFUNGAJI

Inahitaji moyo wa ziada kidogo lakini ndio kujisaidia kwenyewe, kwa upande wangu huwa nafunga kuanzia chini ya kitovu mpaka juu hapa kwenye mbavu kwa kuzifatisha na kuzibebanisha moja moja, sababu ya kufunga juu mpaka chini ni kuua matumbo yote maana huwa kuna tumbo la chini halafu kuna kakitambi ka juu hapa, sasa ukideal na kanga moja peke yake matokeo yake ni kukata tumbo na zaidi kusababisha kitambi cha juu juu hapa ambacho nacho huwa sio kizuri.

Hivyo ni vizuri kuanza kufunga kuanzia chini mpaka juu ili kukata hadi nyama uzembe za pembeni zinazoweza kutokea baada ya uzazi

Na kabla hujafunga ni vizuri kupaka mafuta tumboni (hasa ya nazi) ili kuepusha mikunjokunjo na kulifanya libaki kuwa zuri

Kwa mtoto wangu wa kwanza ambae nilizaa kawaida siku tatu tu tumbo langu lilirudi ingawa zoezi nililifanya karibu wiki nzima na baada ya hapo nikaacha na likarudi flat kabisa

Mtoto wa pili nilizaa kwa Operation hivyo sikufunga baada ya kutoka hospital ila nilianza baada ya wiki mbili na nikafunga ndani ya wiki moja na matokeo nikayaona na tumbo sikuwa nalo kabisa

Kwa huyu wa tatu ambae nae nimezaa kwa operation nimeanza kufunga juzi baada ya wiki moja na mpaka sasa ALHAMDULILLAH naona majibu yake yanatia moyo ila bado naendelea ili liweze kukaa sawa kabisa na muda ninaofungua ni pale ninapoenda kuoga tu, ila kulala, kula asubuhi mpaka usiku nashinda nazo na nalala nazo.

Sio kitu rahisi na ndiomana wengi wanashindwa maana kuna maumivu kidogo na kuna muda unahemea juujuu ila ukikumbuka KUNA MAISHA BAADA YA UZAZI ndio unapokazana maana ukijidekeza umeenda na maji 🤣

KUMBUKA
Hakuna muda maalum wa kufunga ila mpaka utakapoona matokeo, usione mimi nimesema siku tatu wiki limerudi ikawa hivyo kwa kila mtu hapana, hii inategemea na asili na mwili wa mtu.

Related Posts

1 Comment

  1. hii nami ndo siri yangu kubwa ya kutoa kitambi baada ya uzazi hakuna garama ya madawa wala nini shida unakua tu uncofortable kwani unahemea jujujuu kama chura after a week kitambi kwisha though unaweza endelea fung.a kwa kipindi hadi cha miezi 6 zaidi kwa matokeo mazuri.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.