WAREMBO WA MUJINI PIGA STOP HAPA!!

.
MALI MUPYA IMEINGIA @AK CLASSIC COSMETICS WAPI WAREMBO WA MUJINI!!?
WADADA WOTE WANAOTAKA KUPIGA MSASA NGOZI ZAO BASI HAPA KIJIWE NDIO HIKI… @AKCLASSIC WANA BIDHAA ADHIMU KWA AJILI YAKO KUANZIA UNYAYONI MPAKA UTOSINI!! NINI KINAKUPA STRESS WEWE? JE WATAKA KUNG’AA?AU UNYWELE HAUJAI AMA KUNYONYOKA?UNASWEAT SANA KULIKO KAWAIDA? UNA CHUNUSI NA MABAKA?UNATAFUTA MAKE UP NZURI KWA GHARAMA NAFUU?UNATAKA KUPUNGUA UZITO NA TUMBO LAKO LINASUMBUA? UNA DARK CIRCLE (MIWANI) AMA MICHIRIZI?AU WEUSI WA MAPAJANI ULEEE?AMA UNATAKA KUWA NA RANGI MOJA MWILI MZIMA?
PITIA BAADHI YA MAMBO YAO HAPA….

 

www.akclassic.blogspot.com

TUNAPATIKANA KINONDONI KWA AMANYANYA NA MLIMANI CITY KWA NJE.
TUPIGIE TUPIGIE /0753482909
BIDHAA ITAKUFIKIA POPOTE ULIPO!!

Related Posts

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.