ZezeTv::SHOE &BEAUTY PRODUCTS

whats in my Bag

Related Posts

2 Comments

  1. Shamim, wewe ni mzuri without make ups. Kuna vitu vingine si lazima ulazimishe kupaka, si kila mwanamke anastahili kupaka make ups, wale wapakao it’s because they need extra uwongo kuficha ubaya wao. Sasa angalia hapa, umepaka make ups that makes you look like a man or sanamu Fulani hivi, why dada yangu? Stick to your natural beauty, of course kuoga na kupaka deodorant, perfume, mafuata mwilini ni muhimu ila si make ups….zinaharibu asili yako na kuonekana kama mwanaume.

Leave a Reply